top of page

Við erum mannauður Kerhólsskóla

Jóna Björg

Jóna Björg Jónsdótttir Skólastjóri S: 480-5522 jonabjorg@kerholsskoli.is

sigrún

Sigrún Hreiðarsdóttir Deildarstjóri grunnskóladeild S: 480-5519 sigrun@kerholsskoli.is

Sigga

Sigríður Þorbjörnsdóttir Deildarstjóri leikskóladeild S: 4805519 sigga@kerholsskoli.is

Íris

Íris Gunnarsdóttir Ritari S: 480-5520 irisg@kerholsskoli.is

Veiga

Veiga Dögg Magnúsdóttir Umsjónarkennari 1.-3. bekk veiga@kerholsskoli.is

Alice

Alice Petersen Umsjónarkennari 8.-10. bekk alice@kerholsskoli.is

Bjössi

Björn Kristinn Pálmarsson Skólabílstjóri / ræstitæknir S: 869-1855 borg805@outlook.com

Ólöf

Ólöf Huld Magnúsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild olof@kerholsskoli.is

Guðmunda

Guðmunda Dagbjartardóttir List- og verkgreinakennari gudmunda@kerholsskoli.is

sirrý

Sigríður Björnsdóttir Skólaliði sigridur@kerholsskoli.is

Pálmar

Pálmar Karl Sigurjónsson Skólabílstjóri S:892-0124 pks@emax.is

Rebekka

Rebekka Lind Guðmundsdóttir Umsjónarkennari 5.-7. bekk rebekka@kerholsskoli.is

Helga Haralds

Helga Haraldsdóttir Umsjónarkennari 5.-7. bekk helga@kerholsskoli.is

Þóra

Þóra Gylfadóttir Umsjónarkennari 4. bekk thora@kerholsskoli.is

Ragnheiður

Ragnheiður Jónsdóttir Verkefnastjóri sérkennslu ragnheidurj@kerholsskoli.is

Guðmundur

Guðmundur Jóhannesson Skólabílstjóri S: 8684115 klausturholar@gmail.com

Antonía Helga

Antonía Helga Guðmundsd Stuðningsfulltrúi antonia@kerholsskoli.is

Sibéal

Sibéal Cristín Turraoin Kennari leikskóladeild sibeal@kerholsskoli.is

Emilía

Emilía Lilja R Gilbertsdóttir Sérkennslustjóri leikskóladeild emilia@kerholsskoli.is

Aga

Agnieszka Irmina Zrost Leikskólakennari aga@kerholsskoli.is

Rúna Dóra

Guðrún Halldóra Hjartardóttir Aðstoðarmatráður runadora@kerholsskoli.is

Anna Katrín

Anna Katrín Þórarinsdóttir Umsjónarkennari 1.-3. bekk anna@kerholsskoli.is

Einar

Einar Bragi Bjarnason Matráður einar@kerholsskoli.is

Áslaug

Áslaug Ýr Bragadóttir Stuðningsfulltrúi / Frístund aslaug@kerholsskoli.is

Ragna

Ragna Björnsdóttir Bókasafn / kennari ragna@kerholsskoli.is

guðni

Guðni Reynir Þorbjörnsson Stuðningsfulltrúi / Frístund gudni@kerholsskoli.is

eydis

Eydís Þ. Indriðadóttir Umsjónarkennari 8.-10. bekk eydisi@kerholsskoli.is

maja

María Svava Andrésdóttir Skólaliði maria@kerholsskoli.is

Rakel

Rakel Inga Guðmundsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild rakel@kerholsskoli.is

jitka

Jitka Holland Skólaliði jitka@kerholsskoli.is

pétur

S. Pétur Guðmundsson Stuðningsfulltrúi petur@kerholsskoli.is

kristín

Kristín Bára Jónsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild kristin@kerholsskoli.is

deborah

Deborah I Casalis Stuðningsfulltrúi / Frístund deborah@kerholsskoli.is

haukur

Haukur Þór Kristinsson Stuðningsfulltrúi haukur@kerholsskoli.is

katla

Katla Björg Ómarsdóttir Íþrótta- og sundkennari katla@kerholsskoli.is

án andlits

Sandra Pétursdotter Jonsson Leiðbeinandi leikskóladeild sandra@kerholsskoli.is

án andlits

Elín Gestsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild elin@kerholsskoli.is

án andlits

Lilja Hrafndís Magnúsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild lilja@kerholsskoli.is

bottom of page