Við erum mannauður Kerhólsskóla

Jóna Björg

Jóna Björg Jónsdótttir Skólastjóri S: 480-5522 jonabjorg@kerholsskoli.is

Íris Anna

Íris Anna Steinarrsdóttir Aðstoðarskólastjóri Umsjónarkennari 4. bekk S: 480-5519 iris@kerholsskoli.is

Sigga

Sigríður Þorbjörnsdóttir Deildarstjóri leikskóladeild S: 4805521 sigridurth@kerholsskoli.is

Íris

Íris Gunnarsdóttir Ritari S: 480-5520 irisg@kerholsskoli.is

Veiga

Veiga Dögg Magnúsdóttir Umsjónarkennari miðstigs List- og verkgreinakennari veiga@kerholsskoli.is

Alice

Alice Petersen Umsjónarkennari unglingastigs alice@kerholsskoli.is

Bjössi

Björn Kristinn Pálmarsson Ræstitæknir bjossiborg@gmail.com

Ólöf

Ólöf Huld Magnúsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild olof@kerholsskoli.is

GÁsa

Guðrún Ása Kristleifsdóttir Sundkennari gudrun@kerholsskoli.is

Guðmunda

Guðmunda Dagbjartardóttir List- og verkgreinakennari gudmunda@kerholsskoli.is

Sirrý

Sigríður Björnsdóttir Skólaliði sigridur@kerholsskoli.is

Pálmar

Pálmar Karl Sigurjónsson Skólabílstjóri S:892-0124 pks@emax.is

Arndís

Arndís Anna Jakobsdóttir Stuðningsfulltrúi / Frístund arndis@kerholsskoli.is

Rebekka

Rebekka Lind Guðmundsdóttir Umsjónarkennari rebekka@kerholsskoli.is

Helga Haralds

Helga Haraldsdóttir Umsjónarkennari miðstigs helga@kerholsskoli.is

Þóra

Þóra Gylfadóttir Umsjónarkennari 3. bekk thora@kerholsskoli.is

Ragnheiður

Ragnheiður Jónsdóttir Sérkennari ragnheidurj@kerholsskoli.is

Gugga

Guðbjörg Stefanía Ingimundardóttir Leikskólaliði gudbjorg@kerholsskoli.is

Guðmundur

Guðmundur Jóhannesson Skólabílstjóri S: 8684115 klausturholar@gmail.com

Antonía Helga

Antonía Helga Guðmundsd Skólaliði antonia@kerholsskoli.is

Sibéal

Sibéal Cristín Turraoin Kennari grunn- og leikskóladeild sibeal@kerholsskoli.is

Kristín

Kristín Helgadóttir Stuðningsfulltrúi kristinh@kerholsskoli.is

Linda

Kristín Linda Waagfjörð Þrif linda@kerholsskoli.is

Birta

Birta Skúladóttir Leiðbeinandi leikskóladeild birta@kerholsskoli.is

Magnús

Magnús Hlynur Hreiðarsson Frístund magnush@kerholsskoli.is

Ester

Jóhanna Ester Adamsdóttir Flakkari ester@kerholsskoli.is

Emilía

Emilía Lilja R Gilbertsdóttir Sérkennsla leikskóladeild emilia@kerholsskoli.is

Aga

Agnieszka Irmina Zrost Leikskólakennari aga@kerholsskoli.is

Rúna Dóra

Guðrún Halldóra Hjartardóttir Aðstoðarmatráður runadora@kerholsskoli.is

Anna Katrín

Anna Katrín Þórarinsdóttir Umsjónakennari 1.-2. bekk anna@kerholsskoli.is

Einar

Einar Bragi Bjarnason Matráður einar@kerholsskoli.is

Áslaug

Áslaug Ýr Bragadóttir Íþróttakennari / Stuðningsfulltrúi / Frístund aslaug@kerholsskoli.is

Ragna

Ragna Björnsdóttir Bókasafn Náttúrufræðikennari ragna@kerholsskoli.is

Anna Kristín

Anna Kristín Halldórsdóttir Grunn- og leikskóladeild annak@kerholsskoli.is

Guðni Reynir

Guðni Reynir Þorbjörnsson Leiðbeinandi leikskóladeild gudni@kerholsskoli.is