Við erum mannauður Kerhólsskóla

Jóna Björg

Jóna Björg Jónsdótttir Skólastjóri S: 480-5522 jonabjorg@kerholsskoli.is

Íris Anna

Íris Anna Steinarrsdóttir Aðstoðarskólastjóri S: 480-5519 iris@kerholsskoli.is

Sigga

Sigríður Þorbjörnsdóttir Deildarstjóri leikskóladeild S: 4805521 sigridurth@kerholsskoli.is

Íris

Íris Gunnarsdóttir Ritari S: 480-5520 irisg@kerholsskoli.is

Veiga

Veiga Dögg Magnúsdóttir List- og verkgreinakennari veiga@kerholsskoli.is

Alice

Alice Petersen Umsjónarkennari miðstigs alice@kerholsskoli.is

Bjössi

Björn Kristinn Pálmarsson Ræstitæknir bjossiborg@gmail.com

Ólöf

Ólöf Huld Magnúsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild olof@kerholsskoli.is

GÁsa

Guðrún Ása Kristleifsdóttir Íþróttakennari gudrun@kerholsskoli.is

Brynja

Brynja Dís Björnsdóttir Sérkennari brynja@kerholsskoli.is

Sirrý

Sigríður Björnsdóttir Skólaliði sigridur@kerholsskoli.is

Pálmar

Pálmar Karl Sigurjónsson Skólabílstjóri S:892-0124 pks@emax.is

Arndís

Arndís Anna Jakobsdóttir Stuðningsfulltrúi / Frístund arndis@kerholsskoli.is

Rebekka

Rebekka Lind Guðmundsdóttir Umsjónarkennari rebekka@kerholsskoli.is

Helga Haralds

Helga Haraldsdóttir Umsjónarkennari miðstigs helga@kerholsskoli.is

Þóra

Þóra Gylfadóttir Umsjónarkennari 2. bekk thora@kerholsskoli.is

Ragnheiður

Ragnheiður Jónsdóttir Sérkennari ragnheidurj@kerholsskoli.is

Gugga

Guðbjörg Stefanía Ingimundardóttir Leikskólaliði gudbjorg@kerholsskoli.is

Guðmundur

Guðmundur Jóhannesson Skólabílstjóri S: 8684115 klausturholar@gmail.com

Antonía Helga

Antonía Helga Guðmundsd Skólaliði antonia@kerholsskoli.is

Sibéal

Sibéal Cristín Turraoin Kennari leikskóladeild sibeal@kerholsskoli.is

Kristín

Kristín Helgadóttir Stuðningsfulltrúi kristinh@kerholsskoli.is

Linda

Kristín Linda Waagfjörð Þrif linda@kerholsskoli.is

Birta

Birta Skúladóttir Leiðbeinandi leikskóladeild birta@kerholsskoli.is

Magnús

Magnús Hlynur Hreiðarsson Frístund magnush@kerholsskoli.is

Sigfús

Sigfús Heimisson Umsjónarkennari unglingastigs sigfus@kerholsskoli.is

Emilía

Emilía Lilja R Gilbertsdóttir Sérkennsla leikskóladeild emilia@kerholsskoli.is

Eydís

Eydís Líf Þórisdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild eydis@kerholsskoli.is

Aga

Agnieszka Irmina Zrost Leikskólakennari aga@kerholsskoli.is

Rúna Dóra

Guðrún Halldóra Hjartardóttir Aðstoðarmatráður runadora@kerholsskoli.is

Anna Katrín

Anna Katrín Þórarinsdóttir Umsjónakennari 1. bekk anna@kerholsskoli.is

Þröstur

Þröstur Sverrisson Stuðningsfulltrúi / Frístund throstur@kerholsskoli.is

Einar

Einar Bragi Bjarnason Matráður einar@kerholsskoli.is

Áslaug

Áslaug Ýr Bragadóttir Stuðningsfulltrúi / Frístund aslaug@kerholsskoli.is

Ragna

Ragna Björnsdóttir Bókasafn ragna@kerholsskoli.is

Anna Kristín

Anna Kristín Halldórsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild annak@kerholsskoli.is

Guðni Reynir

Guðni Reynir Þorbjörnsson Leiðbeinandi leikskóladeild gudni@kerholsskoli.is