Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

maí 2017
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
30. apríl 2017 1. maí 2017 2. maí 2017 3. maí 2017 4. maí 2017 5. maí 2017 6. maí 2017
7. maí 2017 8. maí 2017 9. maí 2017 10. maí 2017 11. maí 2017 12. maí 2017 13. maí 2017
14. maí 2017 15. maí 2017 16. maí 2017 17. maí 2017 18. maí 2017 19. maí 2017 20. maí 2017
21. maí 2017 22. maí 2017 23. maí 2017 24. maí 2017 25. maí 2017 26. maí 2017 27. maí 2017
28. maí 2017 29. maí 2017 30. maí 2017 31. maí 2017 1. júní 2017 2. júní 2017 3. júní 2017

Allir

 

Jóna Björg Jónsdóttir Skólastjóri jonabjorg@kerholsskoli.is
Íris Anna Steinarrsd. Aðstoðarskólastjóri iris@kerholsskoli.is
 Alice Petersen  Umsjónarkennari 8.- 9. bekk  alice@kerholsskoli.is
Agnieszka Irmina Zrost Aðstoðarmatráður aga@kerholsskoli.is
Agnes H. Magnúsdóttir Leikskólakennari agnes@kerholsskoli.is
Arndís A. Jakobsdóttir Leiðb. leikskólad. –  Músahópur arndis@kerholsskoli.is
Aziza Ibrahimi Skólaliði aziza@kerholsskoli.is
Ásdís Finnsdóttir List-og verkgreinar asdis@kerholsskoli.is
Bjarni Þorkelsson Umsjónarkennari  10. bekk bjarni@kerholsskoli.is
Björn Pálmarsson  Ræstingar  bjorn@kerholsskoli.is
Elín Finnbogadóttir Umsjónarkennari 5.-7. bekk elin@kerholsskoli.is 
Elínborg Sigurðardóttir Sérkennari elinborg@kerholsskoli.is
Elvar Ingimundarson Stuðningsfulltrúi elvar@kerholsskoli.is
Erna Jónsdóttir Leiðb. leikskóladeild erna@kerholsskoli.is
Guðrún Ása Kristleifsd. Umsjónarkennari 1. bekk gudrun@kerholsskoli.is
Gunnar Kr. Gunnarsson Íþróttakennari  gunnar@kerholsskoli.is
Helga Haraldsdóttir Skólaritari og kennaraleiðb. helga@kerholsskoli.is
Kristín Linda Waagfjörð Afleysingar á leikskóladeild  linda@kerholsskoli.is
Magnús J. Kjartansson Tónlistakennari  magnus@kerholsskoli.is
Margrét Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi margret@kerholsskoli.is
Ólöf Huld Magnúsdóttir Skólaliði  olof@kerholsskoli.is 
Ólöf Arna Gunnlaugsd. Leiðb. leikskóladeild  olofarna@kerholsskoli.is 
Pamela Sousa Matráður pam@kerholsskoli.is 
Rebekka Lind Guðmundsd.  Stuðningsfulltrúi  rebekka@kerholsskoli.is
Ragna Björnsdóttir Umsjónarkennari í 2.-4. bekk ragna@kerholsskoli.is
Sigríður (Sirrý) Björnsd Skólaliði grunnskóladeild sigridur@kerholsskoli.is
Veiga Dögg Magnúsdóttir Umsj. bókasafns. Leið. leikskólad veigadogg@kerholsskoli.is