Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

febrúar 2018
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
28. janúar 2018 29. janúar 2018 30. janúar 2018 31. janúar 2018 1. febrúar 2018 2. febrúar 2018 3. febrúar 2018
4. febrúar 2018 5. febrúar 2018 6. febrúar 2018 7. febrúar 2018 8. febrúar 2018 9. febrúar 2018 10. febrúar 2018
11. febrúar 2018 12. febrúar 2018 13. febrúar 2018 14. febrúar 2018 15. febrúar 2018 16. febrúar 2018 17. febrúar 2018
18. febrúar 2018 19. febrúar 2018 20. febrúar 2018 21. febrúar 2018 22. febrúar 2018 23. febrúar 2018 24. febrúar 2018
25. febrúar 2018 26. febrúar 2018 27. febrúar 2018 28. febrúar 2018 1. mars 2018 2. mars 2018 3. mars 2018

Allir

NAFN     NETFANG
Anges Harpa Hreggviðsdóttir Umsjónakennari 8. bekk   agnesharpa@kerholsskoli.is 
Agnes Heiður Magnúsdóttir Deildarstjóri Leikskóladeild   agnes@kerholsskoli.is
Agnieszka Irmina Zrost Leikskólakennari    aga@kerholsskoli.is 
Alice Petersen  Umsjónakennari 9.-10. bekk   alice@kerholsskoli.is
Andrés Terrý Nielsen Matráður   andres@kerholsskoli.is
Anna Katrín Þórarinsdóttir Umsjónakennari 5.-7. bekk    anna@kerholsskoli.is
Arndís Anna Jakobsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild   arndis@kerholsskoli.is
Arnór Harðarson Stuðningsfulltrúi   arnor@kerholsskoli.is 
Aziza Ibrahimi Skólaliði   aziza@kerholsskoli.is 
Bjarni Þorkelsson Kennari í Leyfi   bjarni@kerholsskoli.is 
Björn Kristinn Pálmarsson Ræstitæknir   bjossiborg@gmail.com
Brynja Dís Björnsdóttir  Sérkennari   brynja@kerholsskoli.is 
Elinborg Sigurðardóttir Sérkennari   elinborg@kerholsskoli.is
Erna Jónsdóttir Leiðbeinandi leikskólad   erna@kerholsskoli.is  
Friðný Fjóla Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi   fridny@kerholsskoli.is
Guðrún Ása Kristleifsdóttir Umsjónakennari 1.-2. bekk og íþróttakennari   gudrun@kerholsskoli.is
Guðrún Halldóra Hjartardóttir Aðstoðar matráður   runadora@kerholsskoli.is
Guðmundur Jóhannesson Skólabílstjóri   klausturholar@gmail.com
Gunnar Kristinn Gunnarsson íþróttakennari í leyfi    gunnar@kerholsskoli.is 
Helga Haraldsdóttir Afleysingakennari   helga@kerholsskoli.is
Íris Anna Steinarrsdóttir Aðstoðarskólastjóri   iris@kerholsskoli.is
Ísabella Rós Ingimundardóttir Stuðningsfulltrúi   isabella@kerholsskoli.is
Jóna Björg Jónsdóttir Skólastjóri   jonabjorg@kerholsskoli.is
Kristín Linda Waagfjörð Leiðbeinandi  leikskólad   linda@kerholsskoli.is
Linda Rós Ragnarsdóttir Leiðbeinandi leikskóladeild   lr@kerholsskoli.is
Magnús J. Kjartansson Tónmenntakennari   magnus@kerholsskoli.is
Ólöf Huld Magnúsdóttir Skólaliði/leiðbeinandi leikskólad   olof@kerholsskoli.is   
Pálmar Karl Sigurjónsson Skólabílstjóri   pks@emax.is
Ragna Björnsdóttir Umsjónakennari 3.-4. bekk   ragna@ kerholsskoli.is
Rebekka Lind Guðmundsdóttir Stuðningsfulltrúi í fæðingarorlofi   rebekka@kerholsskoli.is
Sigríður Björnsdóttir Skólaliði   sigridur@kerholsskoli.is
Sigríður Þorbjörnsdóttir Leiðbeinandi A leikskóladeild   sigridurth@kerholsskoli.is
Veiga Dögg Magnúsdóttir Ritari/ Bókasafnsvörður   veiga@kerholsskoli.is
Eva Gataway Leiðbeinandi A leikskóladeild   eva@kerholsskoli.is