Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

september 2017
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
27. ágúst 2017 28. ágúst 2017 29. ágúst 2017 30. ágúst 2017 31. ágúst 2017 1. september 2017 2. september 2017
3. september 2017 4. september 2017 5. september 2017 6. september 2017 7. september 2017 8. september 2017 9. september 2017
10. september 2017 11. september 2017 12. september 2017 13. september 2017 14. september 2017 15. september 2017 16. september 2017
17. september 2017 18. september 2017 19. september 2017 20. september 2017 21. september 2017 22. september 2017 23. september 2017
24. september 2017 25. september 2017 26. september 2017 27. september 2017 28. september 2017 29. september 2017 30. september 2017

Allir

 

Jóna Björg Jónsdóttir Skólastjóri jonabjorg@kerholsskoli.is
Íris Anna Steinarrsd. Aðstoðarskólastjóri iris@kerholsskoli.is
 Alice Petersen  Umsjónarkennari 8.- 9. bekk  alice@kerholsskoli.is
Agnieszka Irmina Zrost Aðstoðarmatráður aga@kerholsskoli.is
Agnes H. Magnúsdóttir Leikskólakennari agnes@kerholsskoli.is
Arndís A. Jakobsdóttir Leiðb. leikskólad. –  Músahópur arndis@kerholsskoli.is
Aziza Ibrahimi Skólaliði aziza@kerholsskoli.is
Ásdís Finnsdóttir List-og verkgreinar asdis@kerholsskoli.is
Bjarni Þorkelsson Umsjónarkennari  10. bekk bjarni@kerholsskoli.is
Björn Pálmarsson  Ræstingar  bjorn@kerholsskoli.is
Elín Finnbogadóttir Umsjónarkennari 5.-7. bekk elin@kerholsskoli.is 
Elínborg Sigurðardóttir Sérkennari elinborg@kerholsskoli.is
Elvar Ingimundarson Stuðningsfulltrúi elvar@kerholsskoli.is
Erna Jónsdóttir Leiðb. leikskóladeild erna@kerholsskoli.is
Guðrún Ása Kristleifsd. Umsjónarkennari 1. bekk gudrun@kerholsskoli.is
Gunnar Kr. Gunnarsson Íþróttakennari  gunnar@kerholsskoli.is
Helga Haraldsdóttir Skólaritari og kennaraleiðb. helga@kerholsskoli.is
Kristín Linda Waagfjörð Afleysingar á leikskóladeild  linda@kerholsskoli.is
Magnús J. Kjartansson Tónlistakennari  magnus@kerholsskoli.is
Margrét Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi margret@kerholsskoli.is
Ólöf Huld Magnúsdóttir Skólaliði  olof@kerholsskoli.is 
Ólöf Arna Gunnlaugsd. Leiðb. leikskóladeild  olofarna@kerholsskoli.is 
Pamela Sousa Matráður pam@kerholsskoli.is 
Rebekka Lind Guðmundsd.  Stuðningsfulltrúi  rebekka@kerholsskoli.is
Ragna Björnsdóttir Umsjónarkennari í 2.-4. bekk ragna@kerholsskoli.is
Sigríður (Sirrý) Björnsd Skólaliði grunnskóladeild sigridur@kerholsskoli.is
Veiga Dögg Magnúsdóttir Umsj. bókasafns. Leið. leikskólad veigadogg@kerholsskoli.is