Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

mars 2017
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
26. febrúar 2017 27. febrúar 2017 28. febrúar 2017 1. mars 2017 2. mars 2017 3. mars 2017 4. mars 2017
5. mars 2017 6. mars 2017 7. mars 2017 8. mars 2017 9. mars 2017 10. mars 2017 11. mars 2017
12. mars 2017 13. mars 2017 14. mars 2017 15. mars 2017 16. mars 2017 17. mars 2017 18. mars 2017
19. mars 2017 20. mars 2017 21. mars 2017 22. mars 2017 23. mars 2017 24. mars 2017 25. mars 2017
26. mars 2017 27. mars 2017 28. mars 2017 29. mars 2017 30. mars 2017 31. mars 2017 1. apríl 2017

Allir

 

Jóna Björg Jónsdóttir Skólastjóri jonabjorg@kerholsskoli.is
Íris Anna Steinarrsd. Aðstoðarskólastjóri iris@kerholsskoli.is
 Alice Petersen  Umsjónarkennari 8.- 9. bekk  alice@kerholsskoli.is
Agnieszka Irmina Zrost Aðstoðarmatráður aga@kerholsskoli.is
Agnes H. Magnúsdóttir Leikskólakennari agnes@kerholsskoli.is
Arndís A. Jakobsdóttir Leiðb. leikskólad. –  Músahópur arndis@kerholsskoli.is
Aziza Ibrahimi Skólaliði aziza@kerholsskoli.is
Ásdís Finnsdóttir List-og verkgreinar (afleysing) asdis@kerholsskoli.is
Bjarni Þorkelsson Umsjónarkennari  10. bekk bjarni@kerholsskoli.is
Björn Pálmarsson  Ræstingar  bjorn@kerholsskoli.is
Elín Finnbogadóttir Umsjónarkennari 5.-7. bekk elin@kerholsskoli.is 
Elínborg Sigurðardóttir Sérkennari elinborg@kerholsskoli.is
Elvar Ingimundarson Stuðningsfulltrúi elvar@kerholsskoli.is
Erna Jónsdóttir Leiðb. leikskóladeild erna@kerholsskoli.is
Guðrún Ása Kristleifsd. Umsjónarkennari 1. bekk gudrun@kerholsskoli.is
Gunnar Kr. Gunnarsson Íþróttakennari  gunnar@kerholsskoli.is
Helga Haraldsdóttir Skólaritari og kennaraleiðb. helga@kerholsskoli.is
Kristín Linda Waagfjörð Afleysingar á leikskóladeild  linda@kerholsskoli.is
Magnús J. Kjartansson Tónlistakennari  magnus@kerholsskoli.is
Ólöf Huld Magnúsdóttir Skólaliði  olof@kerholsskoli.is 
Ólöf Arna Gunnlaugsd. Leiðb. leikskóladeild  olofarna@kerholsskoli.is 
Pamela Sousa Matráður pam@kerholsskoli.is 
Rebekka Lind Guðmundsd.  Stuðningsfulltrúi  rebekka@kerholsskoli.is
Ragna Björnsdóttir Umsjónarkennari í 2.-4. bekk ragna@kerholsskoli.is
Sigríður (Sirrý) Björnsd Skólaliði grunnskóladeild sigridur@kerholsskoli.is
Veiga Dögg Magnúsdóttir Umsj. bókasafns. Leið. leikskólad veigadogg@kerholsskoli.is
Þóranna Lilja Snorradóttir List- og verkgreinakennari (Leyfi) thoranna@kerholsskoli.is