Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

nóvember 2017
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
29. október 2017 30. október 2017 31. október 2017 1. nóvember 2017 2. nóvember 2017 3. nóvember 2017 4. nóvember 2017
5. nóvember 2017 6. nóvember 2017 7. nóvember 2017 8. nóvember 2017 9. nóvember 2017 10. nóvember 2017 11. nóvember 2017
12. nóvember 2017 13. nóvember 2017 14. nóvember 2017 15. nóvember 2017 16. nóvember 2017 17. nóvember 2017 18. nóvember 2017
19. nóvember 2017 20. nóvember 2017 21. nóvember 2017 22. nóvember 2017 23. nóvember 2017 24. nóvember 2017 25. nóvember 2017
26. nóvember 2017 27. nóvember 2017 28. nóvember 2017 29. nóvember 2017 30. nóvember 2017 1. desember 2017 2. desember 2017

Allir

 

Jóna Björg Jónsdóttir Skólastjóri jonabjorg@kerholsskoli.is
Íris Anna Steinarrsd. Aðstoðarskólastjóri iris@kerholsskoli.is
 Alice Petersen  Umsjónarkennari 8.- 9. bekk  alice@kerholsskoli.is
Agnieszka Irmina Zrost Aðstoðarmatráður aga@kerholsskoli.is
Agnes H. Magnúsdóttir Leikskólakennari agnes@kerholsskoli.is
Arndís A. Jakobsdóttir Leiðb. leikskólad. –  Músahópur arndis@kerholsskoli.is
Aziza Ibrahimi Skólaliði aziza@kerholsskoli.is
Ásdís Finnsdóttir List-og verkgreinar asdis@kerholsskoli.is
Bjarni Þorkelsson Umsjónarkennari  10. bekk bjarni@kerholsskoli.is
Björn KristinnPálmarsson  Ræstingar  bjorn@kerholsskoli.is
     
Elínborg Sigurðardóttir Sérkennari elinborg@kerholsskoli.is
     
Erna Jónsdóttir Leiðb. leikskóladeild erna@kerholsskoli.is
Guðrún Ása Kristleifsd. Umsjónarkennari 1. bekk gudrun@kerholsskoli.is
Gunnar Kr. Gunnarsson Íþróttakennari  gunnar@kerholsskoli.is
Helga Haraldsdóttir Skólaritari og kennaraleiðb. helga@kerholsskoli.is
Kristín Linda Waagfjörð Afleysingar á leikskóladeild  linda@kerholsskoli.is
Magnús J. Kjartansson Tónlistakennari  magnus@kerholsskoli.is
Margrét Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi margret@kerholsskoli.is
Ólöf Huld Magnúsdóttir Skólaliði  olof@kerholsskoli.is 
Ólöf Arna Gunnlaugsd. Leiðb. leikskóladeild  olofarna@kerholsskoli.is 
Pamela Sousa Matráður pam@kerholsskoli.is 
Rebekka Lind Guðmundsd.  Stuðningsfulltrúi  rebekka@kerholsskoli.is
Ragna Björnsdóttir Umsjónarkennari í 2.-4. bekk ragna@kerholsskoli.is
Sigríður (Sirrý) Björnsd Skólaliði grunnskóladeild sigridur@kerholsskoli.is
Veiga Dögg Magnúsdóttir Umsj. bókasafns. Leið. leikskólad veiga@kerholsskoli.is