Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

júlí 2017
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
25. júní 2017 26. júní 2017 27. júní 2017 28. júní 2017 29. júní 2017 30. júní 2017 1. júlí 2017
2. júlí 2017 3. júlí 2017 4. júlí 2017 5. júlí 2017 6. júlí 2017 7. júlí 2017 8. júlí 2017
9. júlí 2017 10. júlí 2017 11. júlí 2017 12. júlí 2017 13. júlí 2017 14. júlí 2017 15. júlí 2017
16. júlí 2017 17. júlí 2017 18. júlí 2017 19. júlí 2017 20. júlí 2017 21. júlí 2017 22. júlí 2017
23. júlí 2017 24. júlí 2017 25. júlí 2017 26. júlí 2017 27. júlí 2017 28. júlí 2017 29. júlí 2017
30. júlí 2017 31. júlí 2017 1. ágúst 2017 2. ágúst 2017 3. ágúst 2017 4. ágúst 2017 5. ágúst 2017

Allir

 

Jóna Björg Jónsdóttir Skólastjóri jonabjorg@kerholsskoli.is
Íris Anna Steinarrsd. Aðstoðarskólastjóri iris@kerholsskoli.is
 Alice Petersen  Umsjónarkennari 8.- 9. bekk  alice@kerholsskoli.is
Agnieszka Irmina Zrost Aðstoðarmatráður aga@kerholsskoli.is
Agnes H. Magnúsdóttir Leikskólakennari agnes@kerholsskoli.is
Arndís A. Jakobsdóttir Leiðb. leikskólad. –  Músahópur arndis@kerholsskoli.is
Aziza Ibrahimi Skólaliði aziza@kerholsskoli.is
Ásdís Finnsdóttir List-og verkgreinar asdis@kerholsskoli.is
Bjarni Þorkelsson Umsjónarkennari  10. bekk bjarni@kerholsskoli.is
Björn Pálmarsson  Ræstingar  bjorn@kerholsskoli.is
Elín Finnbogadóttir Umsjónarkennari 5.-7. bekk elin@kerholsskoli.is 
Elínborg Sigurðardóttir Sérkennari elinborg@kerholsskoli.is
Elvar Ingimundarson Stuðningsfulltrúi elvar@kerholsskoli.is
Erna Jónsdóttir Leiðb. leikskóladeild erna@kerholsskoli.is
Guðrún Ása Kristleifsd. Umsjónarkennari 1. bekk gudrun@kerholsskoli.is
Gunnar Kr. Gunnarsson Íþróttakennari  gunnar@kerholsskoli.is
Helga Haraldsdóttir Skólaritari og kennaraleiðb. helga@kerholsskoli.is
Kristín Linda Waagfjörð Afleysingar á leikskóladeild  linda@kerholsskoli.is
Magnús J. Kjartansson Tónlistakennari  magnus@kerholsskoli.is
Margrét Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi margret@kerholsskoli.is
Ólöf Huld Magnúsdóttir Skólaliði  olof@kerholsskoli.is 
Ólöf Arna Gunnlaugsd. Leiðb. leikskóladeild  olofarna@kerholsskoli.is 
Pamela Sousa Matráður pam@kerholsskoli.is 
Rebekka Lind Guðmundsd.  Stuðningsfulltrúi  rebekka@kerholsskoli.is
Ragna Björnsdóttir Umsjónarkennari í 2.-4. bekk ragna@kerholsskoli.is
Sigríður (Sirrý) Björnsd Skólaliði grunnskóladeild sigridur@kerholsskoli.is
Veiga Dögg Magnúsdóttir Umsj. bókasafns. Leið. leikskólad veigadogg@kerholsskoli.is