Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

mars 2017
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
26. febrúar 2017 27. febrúar 2017 28. febrúar 2017 1. mars 2017 2. mars 2017 3. mars 2017 4. mars 2017
5. mars 2017 6. mars 2017 7. mars 2017 8. mars 2017 9. mars 2017 10. mars 2017 11. mars 2017
12. mars 2017 13. mars 2017 14. mars 2017 15. mars 2017 16. mars 2017 17. mars 2017 18. mars 2017
19. mars 2017 20. mars 2017 21. mars 2017 22. mars 2017 23. mars 2017 24. mars 2017 25. mars 2017
26. mars 2017 27. mars 2017 28. mars 2017 29. mars 2017 30. mars 2017 31. mars 2017 1. apríl 2017

Grunnskóladeild

     
Jóna Björg Jónsdóttir Skólastjóri jonabjorg@kerholsskoli.is
Íris Anna Steinarrsdóttir Aðstoðarskólastjóri iris@kerholsskoli.is
Alice Petersen Umsjónarkennari  8.- 9. bekk alice@kerholsskoli.is
Ásdís Finnsdóttir List- og verkgreinakennari asdis@kerholsskoli.is
Bjarni Þorkelsson Umsjónarkennari 10. bekk emilia@kerholsskoli.is
Elinborg Sigurðardóttir Sérkennari elinborg@kerholsskoli.is
Elín Finnbogadóttir Umsjónarkennari 5.- 7. bekk elin@kerholsskoli.is
 Elvar Ingimundarson  Stuðningsfulltrúi elvar@kerholsskoli.is
Guðrún Ása Kristleifsdóttir Umsjónarkennari 1. bekk gudrun@kerholsskoli.is
Gunnar Kr. Gunnarsson Íþróttakennari gunnar@kerholsskoli.is  
Helga Haraldsdóttir Ritari og leiðbeinandi helga@kerholsskoli.is
Magnús J. Kjartansson Tónlistarkennari magnus@kerholsskoli.is
Ragna Björnsdóttir Umsjónarkennari í 2.- 4. bekk ragna@kerholsskoli.is
Rebekka Lind Guðmundsdóttir Stuðningsfulltrúi rebekka@kerholsskoli.is
Sigríður (Sirrý) Björnsd. Skólaliði sigridur@kerholsskoli.is