Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

maí 2017
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
30. apríl 2017 1. maí 2017 2. maí 2017 3. maí 2017 4. maí 2017 5. maí 2017 6. maí 2017
7. maí 2017 8. maí 2017 9. maí 2017 10. maí 2017 11. maí 2017 12. maí 2017 13. maí 2017
14. maí 2017 15. maí 2017 16. maí 2017 17. maí 2017 18. maí 2017 19. maí 2017 20. maí 2017
21. maí 2017 22. maí 2017 23. maí 2017 24. maí 2017 25. maí 2017 26. maí 2017 27. maí 2017
28. maí 2017 29. maí 2017 30. maí 2017 31. maí 2017 1. júní 2017 2. júní 2017 3. júní 2017

Grunnskóladeild

     
Jóna Björg Jónsdóttir Skólastjóri jonabjorg@kerholsskoli.is
Íris Anna Steinarrsdóttir Aðstoðarskólastjóri iris@kerholsskoli.is
Alice Petersen Umsjónarkennari  8.- 9. bekk alice@kerholsskoli.is
Ásdís Finnsdóttir List- og verkgreinakennari asdis@kerholsskoli.is
Bjarni Þorkelsson Umsjónarkennari 10. bekk emilia@kerholsskoli.is
Elinborg Sigurðardóttir Sérkennari elinborg@kerholsskoli.is
Elín Finnbogadóttir Umsjónarkennari 5.- 7. bekk elin@kerholsskoli.is
 Elvar Ingimundarson  Stuðningsfulltrúi elvar@kerholsskoli.is
Guðrún Ása Kristleifsdóttir Umsjónarkennari 1. bekk gudrun@kerholsskoli.is
Gunnar Kr. Gunnarsson Íþróttakennari gunnar@kerholsskoli.is  
Helga Haraldsdóttir Ritari og leiðbeinandi helga@kerholsskoli.is
Magnús J. Kjartansson Tónlistarkennari magnus@kerholsskoli.is
Ragna Björnsdóttir Umsjónarkennari í 2.- 4. bekk ragna@kerholsskoli.is
Rebekka Lind Guðmundsdóttir Stuðningsfulltrúi rebekka@kerholsskoli.is
Sigríður (Sirrý) Björnsd. Skólaliði sigridur@kerholsskoli.is