Heimasíða Grímsnes- og Grafningshrepps

Viðburðir

maí 2017
Sunnudagur Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur Laugardagur
30. apríl 2017 1. maí 2017 2. maí 2017 3. maí 2017 4. maí 2017 5. maí 2017 6. maí 2017
7. maí 2017 8. maí 2017 9. maí 2017 10. maí 2017 11. maí 2017 12. maí 2017 13. maí 2017
14. maí 2017 15. maí 2017 16. maí 2017 17. maí 2017 18. maí 2017 19. maí 2017 20. maí 2017
21. maí 2017 22. maí 2017 23. maí 2017 24. maí 2017 25. maí 2017 26. maí 2017 27. maí 2017
28. maí 2017 29. maí 2017 30. maí 2017 31. maí 2017 1. júní 2017 2. júní 2017 3. júní 2017

Leikskóladeild

Starfið og áherslur:

Í leikskóladeild Kerhólsskóla er lögð áhersla á að örva alhliða þroska barnanna. Það er gert með ýmsum leiðum til dæmis í gegnum útinám, listsköpun og hreyfingu.

Útinámið fer fram í allri útivist deildarinnar en eldri hópar leikskóladeildarinnar fara auk þess út í skóg einu sinni í viku allt skólaárið og dvelja þar part úr degi við leik og störf.

Í hópastarfi er unnið  með listsköpun, tónlist og hreyfingu, hver námsþáttur er tekinn fyrir einu sinni í viku.

Lögð er áhersla á einstaklingsmiðað nám þar sem barninu er mætt á þeim stað sem það er statt og unnið út frá því.


Hópar:

Börnunum er skipt í tvo hópa, eftir aldri. 

Í vetur, 2014-2015 eru starfandi við leikskóladeild Kerhólsskóla átta starfsmenn auk skólastjóra og aðstoðarleikskólastjóra. Þeir eru Arndís Jakobsdóttir, Björn Kr. Pálmarsson, Brúney Kjartansdóttir, Erna Jónsdóttir, Hrannar Eysteinsson,Krystyna Pinkowicz,  Rebekka Lind Guðmundsdóttir, Veiga Dögg Magnúsdóttir og Ólöf Huld Magnúsdóttir. Aðstoðarleikskólastjóri er Jóna Björg Jónsdóttir.  Þar að auki eru kennarar úr grunnskóladeild með eftirfarandi tíma:

Gunnar Kristinn Gunnarsson :Íþróttir

Magnús Kjartansson: Söngtímar

Ragna Björnsdóttir; SKólahópur 2x í viku á miðvikudögum og föstudögum

Þóranna L. Snorradóttir; list- og verkgreinar

Björn Kristin Pálmarsson sér um ræstingar

 Símanúmer leikskóladeildar Kerhólsskóla er: 480-5521


Netföng leikskóladeildar:

Hægt er að senda fyrirspurnir eða upplýsingar á netföng starfsfólks:

Sigmar Ólafsson, skólastjóri  sigmar@kerholsskoli.is
Arndis Anna Jakobsdóttir arndis@kerholsskoli.is
 Björn K. Pálmarsson  bjornk@kerholsskoli.is
Brúney B. Kjartansdóttir bruney@kerholsskoli.is
Erna Jónsdóttir hópstjóri erna@kerholsskoli.is
Hrannar Eysteinsson  Hrannar@kerholsskoli.is
Krystyna Pinkowicz krystyna@kerholsskoli.is
Rebekka Lind Guðmundsdóttir rebekka@kerholsskoli.is
Veiga Dögg Magnúsdóttir veiga@kerholsskoli.is


Dagskipulag leikskóladeildar:

Stundaskrá Leikskóli eldri

Stundaskrá leikskóladeild-yngri

Fjöldi barna í hópum


Drengir

Stúlkur

Alls

-Allir-

20

9

29

1. Eldri deild

12

3

15

2. Yngri deild

8

6

14


Drengir: 20        Stúlkur: 9        Alls: 29